วันที่ 28 ธันวาคม 2561 ศ.นพ.ขวัญชัย ศุภรัตน์ภิญโญ ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มช.ได้เข้าร่วมแสดงความยินดีกับ คณบดีคณะเทคนิคการแพทย์เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะเทคนิคการแพทย์ มช. ครบรอบ 43 ปี
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2018/12/PC289402-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2018/12/PC289403-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2018/12/PC289405-1024x768.jpg)
……………………………………………………………….
ข่าวโดย หน่วยประชาสัมพันธ์ และบริการวิชาการ
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่