เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2561 ที่ผ่านมา สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพร่วมขบวนพาเรดกีฬาบุคลากรมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำโดย ศ. นพ. กิตติพันธุ์ ฤกษ์เกษม รองผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมด้วยนักกีฬาและกองเชียร์ร่วมขบวนแห่ง และหลังจากขบวนแห่ก็เป้นการแข่งขันกีฑาซึ่งสถาบันฯได้ส่งนักกีฬาเข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้ด้วย
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229352-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229360-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229361-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229334-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229338-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229342-1024x768.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2019/01/PC229350-1024x768.jpg)
………………………………………………………………
ข่าวโดยหน่วยประชาสัมพันธ์ และบริการวิชาการ
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่