วันที่ 19 กันยายน 2565 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดพิธีมอบเกียรติบัตรและกล่าวแสดงมุทิตาจิต แก่ข้าราชการ พนักงานมหาวิทยาลัย ลูกจ้างประจำ และพนักงานส่วนงานที่เกษียณอายุงาน ประจำปี ๒๕๖๕ ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โดยในปีนี้สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพได้มีบุคลากรที่จะเกษียณอายุงาน จำนวน 2 ท่าน คือ
1.นาง ลำดวน แก้วมณี
2. นาง เบญจมารัตน์ กล้าหาญ
![P1051685](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051685-1024x768.jpg)
![P1051692](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051692-1024x768.jpg)
![P1051693](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051693-1024x768.jpg)
![P1051701](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051701-1024x768.jpg)
![P1051709](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051709-1024x768.jpg)
![P1051718](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/09/P1051718-1024x768.jpg)
………………………………………………………………………..
ข่าวโดย หน่วยประชาสัมพันธ์ และสื่อสารองค์กร
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่