คณะผู้ตรวจตราการวิจัยจากสำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา ประเทศไทย (Thai FDA) เข้าตรวจตราโครงการวิจัย Protocol No. IMPAACT P1083 ของสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โดยมีคณะนักวิจัยของสถาบันฯ ให้การต้อนรับ พร้อมกับอำนวยความสะดวกในการตรวจตรา เมื่อวันที่ 11 มิถุนายน 2555
![](http://www.rihes.cmu.ac.th/rihes2010/th/add/MyResize/1339382046.jpg)
…………………………………..
หน่วยประชาสัมพันธ์ และบริการวิชาการ
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่