มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดพิธีมอบเกียรติบัตรแก่ข้าราชการ พนักงานมหาวิทยาลัย และลูกจ้างประจำที่จะเกษียณอายุงานประจำปีงบประมาณ 2560 โดยสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพมีผู้ที่จะเกษียณอายุงานประจำปีงบประมาณ 2560 เข้าร่วมพิธีดังกล่าว โดยมีศาสตราจารย์ เกียรติคุณ นพ.อาวุธ ศรีศุกรี อุปนายกสภามหาวิทยาลัย รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธี และ รองศาสตราจารย์ นพ.อำนาจ อยู่สุข รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายพัฒนาคุณภาพนักศึกษาและกิจการพิเศษ กล่าวรายงาน เพื่อเชิดชูเกียรติ และระลึกถึงคุณงามความดี ที่ได้อุทิศตนปฏิบัติหน้าที่ด้วยแรงกาย แรงใจ มีความมานะ อุตสาหะ พากเพียรพยายาม มุ่งมั่นสรรค์สร้างและพัฒนาสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ และมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ตลอดมา ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เมื่อวันพุธที่ 8 กันยายน 2560
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080108.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080109.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080127.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080124.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080150.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080163.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2017/09/P9080171.jpg)
………………………………………………
หน่วยประชาสัมพันธ์และบริการวิชาการ
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่