แพทย์หญิง นันทิสา โชติรสนิรมิต หัวหน้าศูนย์วิจัยโรคติดเชื้อและสารเสพติด เป็นตัวแทนผู้อำนวยการสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมบันทึกเทปเพื่อประชาสัมพันธ์กิจกรรมเดิน-วิ่งมหากุศล “MAHIDOL VIRTUAL RUN 2020” บริเวณอ่างแก้ว เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2563
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2020/09/P9091099-1024x576.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2020/09/P9091108-1024x576.jpg)
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2020/09/P9091131-1024x576.jpg)
……………………………………………………………………….
ข่าวโดย หน่วยประชาสัมพันธ์ สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่