ดร.กภ.โศธิดา นันตะกูล นักวิจัยประจำหน่วยวิจัยโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มช. ร่วมกับ บุคลากรภาควิชากายภาพบำบัด คณะเทคนิคการแพทย์ มช. เป็นวิทยากรในการอบรมเชิงปฏิบัติการ
“การปฐมพยาบาลและการช่วยฟื้นคืนชีพเบื้องต้น (First aid & Basic life support) ในภาวะฉุกเฉิน” ให้แก่นักศึกษาชั้นปีที่ 3 ภาควิชารังสีเทคนิค คณะเทคนิคการแพทย์ มช. ณ คณะเทคนิคการแพทย์ มช. เมื่อวันที่ 10 ธ.ค. 2565
![171290](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/12/171290-1024x768.jpg)
![171294](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/12/171294-1024x768.jpg)
![171295](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2022/12/171295-1024x576.jpg)
……………………………………………………………………………………………………
ข่าวโดย หน่วยประชาสัมพันธ์ และสื่อสารองค์กร
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่