ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กุลประชากานต์ อาจารย์และนักวิจัย สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ พร้อมด้วย ดร.วสันต์ ภาคลักษณ์ นักวิจัย, อาจารย์ ดร.หทัยชนก จุลเจิม นักศึกษาปริญญาเอก และทีมงาน เป็นวิทยากรอบรมเรื่อง “รู้เท่าทันมหันตภัยโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง (NCDs)” ซึ่งเป็นกิจกรรมในโครงการส่งเสริมความรู้ด้านสุขภาพเพื่อสุขภาวะที่ดีในชุมชนอย่างยั่งยืน : รถม้าโมเดล ณ ห้องประชุมกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลนครลำปาง จังหวัดลำปาง เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2567
![458110](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458110-1024x768.jpg)
![458111](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458111-1024x768.jpg)
![458112](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458112-1024x768.jpg)
![458113](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458113-1024x768.jpg)
![458114](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458114-1024x768.jpg)
![458115](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458115-1024x768.jpg)
![458117](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458117-1024x768.jpg)
![458116](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/01/458116-461x1024.jpg)
………………………………………………………….
ข่าวโดย หน่วยประชาสัมพันธ์ และสื่อสารองค์กร
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่