คุณอริยา สิงหประเสริฐ เลขานุการสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ พร้อมด้วยบุคลากรของสถาบันฯ นำเทียนที่ได้จากการหล่อขึ้นในพิธีหล่อเทียนพรรษาสถาบันฯ เข้าร่วมพิธีหล่อเทียนและสมโภชเทียนพรรษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประจำปี 2563 พร้อมกับคณะและส่วนงานอื่นๆ ของมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ณ ศาลาธรรม โดยมี ศ.คลินิก.นพ.นิเวศน์ นันทจิต อธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธี เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2563
![1844](https://www.rihes.cmu.ac.th/news/wp-content/uploads/2020/06/1844-1024x683.jpg)
………………………………………………
หน่วยประชาสัมพันธ์ สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Post 1127 Views