คุณบุปผา ประภาลักษณ์ เลขาณุการสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ร่วมแสดงความยินดีและทำบุญในโอกาสพิธีทำบุญขึ้นเฮือนใหม่ สำนักงาน สำนักส่งเสริมศิลปวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2557
![](http://www.rihes.cmu.ac.th/rihes2010/th/add/MyResize/1391567493.jpg)
…………………………………………………………….
หน่วยประชาสัมพันธ์ และบริการวิชาการ
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่